Triple C รุ่นที่ 1 ร่วมฟังบรรยาย หัวข้อ “Future-ready Organization” (องค์กรที่พร้อมสำหรับอนาคต)
ประสงค์ เลิศรัตนวิสุทธิ์ ผู้อำนวยการบริหารสถาบันอิศรา อมรรัตน์ มหิทธิรุกข์ ผู้อำนวยการหลักสูตร ให้การต้อนรับ ดิษทัต ปันยารชุน ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท ปตท. น้ำมันและการค้าปลีก จำกัด (มหาชน) หรือ OR ในโอกาสบรรยาย หัวข้อ “Future-ready Organization” (องค์กรที่พร้อมสำหรับอนาคต) จัดโดย สถาบันอิศรา มูลนิธิพัฒนาสื่อมวลชนแห่งประเทศไทย และบจก. ดิ อิมเพรสชั่น คอนซัลแทนท์ โดยมีผู้เข้าอบรมหลักสูตร Communication and Coordination for CEO (Triple C) รุ่นที่ 1 ร่วมต้อนรับเมื่อวันพุธที่ 24 กรกฎาคม 2567 ณ ห้องแมนดารินแกรนด์บอลรูม บี ชั้น 1 โรงแรมแมนดาริน กรุงเทพฯ