นางสาวนันทพันธ์ แสงไชย กรรมการหลักสูตร นางสาวอัญชนก แข็งแรง กรรมการหลักสูตร นางสาววีรินทร์ อรวัฒนพันธุ์ กรรมการหลักสูตร นายชวรงค์ ลิมป์ปัทมปาณี ผู้จัดการหลักสูตร พร้อมด้วย นายคมกฤช ลำเจียก นำคณะผู้เข้ารับการอบรมหลักสูตรพัฒนาผู้ผลิตรายการสำหรับกิจการกระจายเสียงและกิจการโทรทัศน์ (The Producer) รุ่นที่ 1 เข้ารับฟังการบรรยายสรุปการดำเนินงานและเยี่ยมชม โครงการสมาร์ทซิตี้เมืองภูเก็ต บริษัท ภูเก็ตพัฒนาเมือง จำกัด ในโอกาสศึกษาดูงานส่วนภูมิภาค ทั้งนี้มี นายประชา อัศวธีระ ผู้อำนวยการเขตพื้นที่ภาคใต้ สำนักงานส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล และนายกฤษฎาพงษ์ ตันทอง ผู้จัดการทั่วไป บริษัท ซิตี้ เดต้า อนาไลติกส์ จำกัด ให้การต้อนรับ เมื่อวันศุกร์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567